QNA యూట్యూబ్ మార్కెటింగ్

సమస్య: మీరు మీ YouTube ఛానెల్‌ని పెంచాలనుకుంటున్నారు కానీ ఎక్కడ ప్రారంభించాలో తెలియదు. మీకు చాలా ఆలోచనలు ఉన్నాయి మరియు నాణ్యమైన కంటెంట్‌ని ఉత్పత్తి చేయాలనుకుంటున్నారు, కానీ YouTubeలో మార్కెటింగ్ ఆలోచన మిమ్మల్ని భయపెడుతుంది.

ఆందోళన చేయండి: మీరు కేవలం వీడియోలను పోస్ట్ చేసి, దానితో పూర్తి చేసే రోజులు చాలా కాలం గడిచిపోయాయి. YouTube అనేది రద్దీగా ఉండే ప్రదేశం మరియు బలమైన మార్కెటింగ్ వ్యూహం లేకుండా, మీ ఛానెల్ వృద్ధి చెందడంలో విఫలమయ్యే అవకాశం ఉంది లేదా మీరు మీ స్వంతంగా డబ్బు ఆర్జించలేరు.

పరిష్కరించండి: మీకు అవసరమైన ప్రారంభాన్ని అందించడంలో మేము సహాయపడగలము. మా నిపుణుల బృందం విజయవంతమైన యూట్యూబర్‌లు, మీకు అనుగుణంగా మీ ఖాతాను సమర్ధవంతంగా మరియు సమర్ధవంతంగా పెంచుకోవడానికి మీరు ఎలాంటి చర్యలు తీసుకోవాలో ఖచ్చితంగా తెలుసు

సమస్య: మీ కంటెంట్ మార్కెటింగ్ ఫ్లాట్‌గా ఉండనివ్వవద్దు, గతంలో కంటే ఎక్కువ మంది అవకాశాలు మరియు కస్టమర్‌లను చేరుకోవడంలో Youtube మీకు సహాయం చేస్తుంది.

ఆందోళన: Youtubeలో చాలా పోటీ ఉంది, కాబట్టి మీరు సృజనాత్మకంగా ఉండాలి మరియు గుంపు నుండి నిలబడటానికి ప్రత్యేకమైన మార్గాల గురించి ఆలోచించాలి. Youtube మీ ప్రకటనను వీక్షించిన వ్యక్తుల సంఖ్యను నిజ సమయంలో ప్రదర్శిస్తుంది కాబట్టి, వ్యక్తులు దాన్ని ఆస్వాదించడం ముఖ్యం లేదా వారు వెంటనే క్లిక్ చేస్తారు.

పరిష్కరించండి: వీడియో స్టార్ ప్రోడక్ట్ మార్కెటింగ్‌తో, మీరు మీ ఉత్పత్తులు మరియు సేవల గురించి వ్రాయడానికి పట్టే సమయంలోనే అధిక-నాణ్యత వీడియోలను సృష్టించవచ్చు. మీకు కావలసిందల్లా ప్రాథమిక ఆలోచన మరియు వీడియో స్టార్ ప్రోడక్ట్ మార్కెటింగ్ అన్నింటిని అందిస్తుంది – స్క్రిప్ట్ రైటింగ్ నుండి ఉత్పత్తి మరియు పంపిణీ వరకు

సమస్య: YouTubeలో మీ ఉత్పత్తులు మరియు సేవలను మార్కెటింగ్ చేయడం చాలా కష్టమైన పని. పరిశోధించడం, స్క్రిప్ట్‌లను సృష్టించడం మరియు వీడియోలను రూపొందించడం అనేది ట్రాక్ చేయడానికి చాలా వివరాలతో అంతులేని చక్రంలా అనిపించవచ్చు.

ఆందోళన: YouTube అనేది గ్రహం మీద అతిపెద్ద వీడియో షేరింగ్ సైట్-ఇది ఇంటర్నెట్‌లో అత్యధికంగా సందర్శించే 2వ వెబ్‌సైట్. ప్రతి సెకనుకు, 300 గంటల కంటెంట్ అప్‌లోడ్ చేయబడుతుంది మరియు ఆ సంఖ్య పెరుగుతోంది. యూట్యూబ్ ఛానెల్‌ని క్రియేట్ చేయడం అంతకన్నా ముఖ్యమైనది కాదు. కానీ ప్లాట్‌ఫారమ్‌లో చాలా మంది ఇతర పోటీదారులు ఉన్నందున, గుంపు నుండి వేరుగా నిలబడటం మరియు మీ ఉత్పత్తి లేదా సేవకు ప్రజలను ఆకర్షించడం కష్టం.

పరిష్కరించండి: మార్కెటింగ్ డ్రోన్‌తో, కొత్త ట్రెండ్‌లను పరిశోధించడం లేదా వివరాలను మళ్లీ నిర్వహించడం గురించి మీరు ఎప్పటికీ చింతించాల్సిన అవసరం లేదు. మార్కెటింగ్ డ్రోన్ ప్రతిదీ నిర్వహిస్తుంది

సమస్య: మార్కెటర్‌లు తమ మార్కెటింగ్ ప్రచారాలను జాగ్రత్తగా చూసుకోవడానికి మరియు వారి వ్యాపారం కోసం లీడ్‌లను రూపొందించడానికి ఉత్తమ మార్గం కోసం ఎల్లప్పుడూ వెతుకుతున్నారు, కానీ మీకు కావలసిన ఫలితాలను రూపొందించే సరైన ఛానెల్‌లను కనుగొనడం కష్టం.

ఆందోళన చేయండి: మీరు మీ మార్కెటింగ్ నుండి ఎక్కువ ప్రయోజనం పొందారని నిర్ధారించుకోవడానికి, పెట్టె వెలుపల ఆలోచించడం ముఖ్యం మరియు మిమ్మల్ని మీరు ఒకటి లేదా రెండు ఛానెల్‌లకు పరిమితం చేయకూడదు.

పరిష్కరించండి: ఈ ప్లాట్‌ఫారమ్‌లో మీ కంటెంట్‌కు చాలా ప్రయోజనాలు మరియు అవకాశాలు ఉన్నందున YouTube మార్కెటింగ్ గురించి తెలుసుకోవడానికి సమయాన్ని వెచ్చించడం మంచిది. ట్రిక్ మీ సందేశాన్ని ఆప్టిమైజ్ చేయడానికి మరియు ఈ ఛానెల్‌లో విజయవంతం అయ్యే విధంగా మీ సమాచారాన్ని ప్యాకేజీ చేయడానికి ఒక మార్గాన్ని కనుగొనడం, కాబట్టి ఈరోజే మా ఉచిత యూట్యూబ్ మార్కెటింగ్ గైడ్‌ని డౌన్‌లోడ్ చేసుకోండి!

సమస్య: మార్కెటింగ్ చాలా కష్టం, కానీ Youtube మార్కెటింగ్ చాలా కష్టం. Youtube కోసం ఒక వ్యూహంతో వస్తున్నప్పుడు మీరు చాలా విభిన్న విషయాల గురించి ఆలోచించాలి. ఒక విషయం ఏమిటంటే, ఏ వీడియోలను అప్‌లోడ్ చేయాలి? ఎంత తరచుగా? అవి ఏ కంటెంట్‌గా ఉండాలి? మరి వీటన్నింటికీ ఎంత సమయం కేటాయించాలి?

ఆందోళన చేయండి: మీ ఛానెల్ విజయవంతం కావాలని మరియు స్థిరమైన వీక్షణలను కలిగి ఉండాలని మీరు కోరుకుంటున్నారు, కాబట్టి దీన్ని సరిగ్గా చేయడం ముఖ్యం. కానీ సమస్య ఏమిటంటే, ప్రారంభకులకు నిజంగా సహాయం అందుబాటులో లేదు మరియు ఇవన్నీ ఎలా చేయాలో మీకు తెలుసని అందరూ ఊహిస్తారు. మీ వీక్షకులు కూడా మీ కంటెంట్‌తో విసిగిపోయే అవకాశం ఉంది, ఎందుకంటే మీరు కొత్త లేదా ఉత్తేజకరమైన వాటిని ప్రయత్నించడం లేదు. నిట్టూర్పు.

పరిష్కరించండి: మీరు

సమస్య: చాలా మంది వ్యక్తులు YouTube మార్కెటింగ్‌ని సృష్టించడం లేదా నిర్వహించడంలో ఇబ్బంది పడుతున్నారు. వీడియోను రూపొందించడానికి గంటల సమయం పడుతుంది మరియు దానికి ర్యాంక్ రావడానికి చాలా గంటలు పడుతుంది.

ఆందోళన: వీక్షణలు మరియు చందాదారులను పొందడానికి మీ బ్రాండ్ కష్టపడుతుందా? మీ కంటెంట్ మీ ప్రేక్షకులతో కనెక్ట్ కావడం లేదా?

పరిష్కరించండి: Rytr అనేది మీరు వెతుకుతున్న సమాధానం. Rytrతో, వీడియోలను సృష్టించడం నొప్పిలేకుండా ఉంటుంది. Rytr చదవడానికి స్క్రిప్ట్‌ను అప్‌లోడ్ చేయండి మరియు అది మీ కోసం భారీ స్థాయిలో పని చేస్తుంది — మొదటి నుండి వీడియోని సృష్టించడం, మెటాడేటాను ఆప్టిమైజ్ చేయడం మరియు దానిని అప్‌లోడ్ చేయడం ద్వారా YouTube యొక్క అల్గారిథమ్ ద్వారా గుర్తించబడుతుంది మరియు ర్యాంక్ చేయబడుతుంది. ఈరోజే సంప్రదించండి!

సమస్య: మీరు మీ Youtube ఛానెల్‌ని పెంచుకోవడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు మరియు మీ స్వంత వీడియోలను పోస్ట్ చేయడం చాలా సమయం తీసుకుంటుంది.

ఆందోళన చేయండి: కంటెంట్‌ను రూపొందించడానికి వెచ్చించే సమయంతో పాటు, మీరు దానిని ప్రచారం చేయడంలో తప్పుగా పని చేస్తే ఏమి చేయాలి? మీకు వీక్షణలు వచ్చే అవకాశాలు ఏవీ తక్కువ.

పరిష్కరించండి: చింతించకండి, మిత్రమా! StreamQue అనేది సోషల్ మీడియా అసిస్టెంట్, ఇది మీ Youtube ఛానెల్‌ని అప్రయత్నంగా పెంచుకోవడంలో మీకు సహాయపడుతుంది. వీక్షణల గురించి ఆందోళన చెందాల్సిన అవసరం లేకుండా ఇది మీ కోసం 24/7 ఆకర్షణీయమైన వీడియోలను స్వయంచాలకంగా పోస్ట్ చేస్తుంది. పని లేకుండానే యూట్యూబర్‌గా మిమ్మల్ని మీరు మార్కెట్ చేసుకోండి!

సమస్య: YouTubeలో ప్రత్యేకంగా నిలబడటం కష్టం. మీరు తదుపరి వీడియో నుండి ఎల్లప్పుడూ ఒక క్లిక్ దూరంలో ఉంటారు మరియు వీక్షకులను సబ్‌స్క్రయిబ్ చేయడానికి మరియు నిశ్చితార్థం చేసుకోవడానికి ఏ కంటెంట్‌ని అందజేస్తుందో తెలుసుకోవడం కష్టం.

ఆందోళన: YouTube ప్రపంచంలోని 2వ అతిపెద్ద శోధన ఇంజిన్, బిలియన్ల గంటల వీడియో

ప్రతి రోజు చూసారు. మీ లక్ష్య ప్రేక్షకులతో సన్నిహితంగా ఉండే అవకాశం ఎన్నడూ లేనంతగా ఉంది. మరియు, గణాంకాలు ఆకట్టుకునేలా ఉన్నప్పటికీ, ఈ రోజు ఇతర సృష్టికర్తలచే శ్రద్ధ కోసం పోటీ సృష్టించబడుతోంది.

పరిష్కరించండి: ప్రైమర్‌లో, మేము మా YouTube మార్కెటింగ్ కోర్సులను ఉత్తమ అభ్యాసాలపై కేంద్రీకరించాము-మీ ఛానెల్ వృద్ధి చెందడానికి అవసరమైన అంతర్గత జ్ఞానాన్ని మీకు అందజేస్తాము. మీరు ఎలా ప్రారంభించాలో లేదా ఎలా ప్రారంభించాలో చిట్కాల కోసం చూస్తున్నారా

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *